Acetek giá tốt nhất máy in nhãn dán giấy in phun một lượt duy nhất
- Sự miêu tả
- Cuộc điều tra
Sự miêu tả
Acetek giá tốt nhất máy in nhãn dán giấy in phun một lượt duy nhất
Một máy in nhãn phun thuốc ,Hoạt động đơn giản ,Cho ăn tự động và tự động,cuộc sống lâu dài
đầu in,môi trường mực chống thấm nước thân thiện.Tiết kiệm thời gian và chi phí lao động, tự động
Băng tải với bàn chân không Linh hoạt hơn, Tùy chỉnh kích thước có sẵn, để đáp ứng các yêu cầu
của bạn nhỏ hoặc sản xuất hàng loạt lớn, mà không phức tạp quá trình làm Plateming.Đó là công nghệ mới
and được sử dụng rộng rãi để in bảng thẻ số lượng lớn,thùng giấy, cốc giấy, xe thủ công ,Hộp gói ,phải chịu trách nhiệm,
Pizzaboxes, v.v., nó khác nhau của truyền thống bù đắp in,nó cần phải mak tấm và khắc,
hoạt động của họ dễ dàng hơn, Khách hàng có Desigin những bức ảnh, nó có thể đầu ra,Chi phí in là
khoảng 0,02 đô la/.

Ưu điểm của một máy in nhãn dán giấy vượt qua :
1. Laser Aligment
Aligment laser ánh sáng đỏ cho vị trí phương tiện,nó dễ dàng hơn 4-6PCS tự động laser aligment cho
khác biệt Máy in cấu hình.
2.Bảng điều khiển màn hình cảm ứng
Bảng điều khiển màn hình cảm ứng để hoạt động dễ dàng,điều chỉnh tốc độ từ 0 đến 40m/phút.Phần mềm nâng cấp
cài đặt sẵn,tích hợp máy tính/ với máy in cho opera thân thiện với người dùng
3.Chân không phẳng
500W động cơ độc lập công suất cao cho nền tảng hút, Các sản phẩm mềm tốt hơn trên bục,
không dễ dàng để làm hỏng đầu in
4. Hướng dẫn vách ngăn & Nhấn Bánh xe
Vách ngăn bên linh hoạt để giúp cho ăn tất cả các vật liệu được in trên cùng một vị trí nhấn bánh xe và nhấn
sọc để tạo ra in vật liệu mà không cần gãi đầu tiên
5. Hệ thống cung cấp mực
Hệ thống cung cấp mực bể chứa CISS, ổn định hơn và ít dễ dàng hơn để gây ra bong bóng trong đầu in.
Cho mực tốt hơn lưu loát và in ổn định.
6. Tùy chọn nền tảng mở rộng
Nền tảng mở rộng 400mm linh hoạt để giữ và in thùng carton lớn hơn dễ dàng hơn, recom-mend cho
2 Printheads Cấu hình máy in. Dễ dàng tháo rời để cứu không gian làm việc.
7. Nhận tùy chọn khay
Nhận khay tùy chọn để thu thập sản phẩm in kịp thời, Tiết kiệm chi phí lao động và hiệu quả cao hơn,
một người để vận hành máy in một cách dễ dàng.

Thông số kỹ thuật của một máy in nhãn Pass:
| Tên sản phẩm | Acetek một máy in kỹ thuật số vượt qua |
| Độ dày in tối đa | 7.82 inch (200mm) |
| Loại phẳng | Vacumm phẳng hoặc băng tải liên tục |
| Thiết bị sử dụng phương tiện | tự động |
| Hệ thống điều khiển | Màn hình cảm ứng |
| Đầu in | 1/2/3 HP rộng trang công nghiệp |
| Công nghệ | In phun bong bóng tạo bọt nhiệt nâng cao |
| Tốc độ in | 10-30m/hurs |
| Màu sắc | C,M,Y,K |
| Bể mực | 3000Ml/màu |
| Cung cấp mực | Sytem cung cấp mực liên tục |
| Vôn | 220V/ac (+/- 10),50HZ, 1KW(Tối đa) |
| Đầu in | Đầu A4*1pc | Đầu A4*2pcs | Đầu A4*3pcs | Đầu A3*1pc | Đầu A3*2pcs | Đầu A3*3pcs |
| Độ rộng in(cm) | 21 | 42 | 63 | 30 | 60 | 90 |
| Chiều rộng mateiral (cm) | 60 | 80 | 80 | 60 | 80 | 110 |
| Trọng lượng ròng (kg) | 300 | 350 | 450 | 300 | 350 | 450 |
| Tổng trọng lượng | 400 | 450 | 550 | 400 | 450 | 550 |
ứng dụng của một cuộn máy in Pass :

Chào mừng bạn đến với yêu cầu về một máy in nhãn máy in












