Giá máy in kỹ thuật số Acetek một lần cho hộp sóng bìa cứng khăn ăn in túi xách
- Sự miêu tả
- Cuộc điều tra
Sự miêu tả
Acetek đơn pass giá máy in kỹ thuật số cho khăn ăn túi khăn ăn Túi xách
in
Acetek máy in kỹ thuật số vượt qua, Đó là công nghệ mới và được sử dụng rộng rãi để in bảng thẻ số lượng lớn,
thùng giấy, cốc giấy, xe thủ công ,Hộp gói ,phải chịu trách nhiệm,Pizzaboxes, v.v., nó khác nhau của truyền thống
bù đắp in,nó cần phải mak tấm và khắc, Hoạt động của họ dễ dàng hơn, Khách hàng có Desigin
những bức ảnh, nó có thể đầu ra,Chi phí in là khoảng $ 0,02/㎡.

Ưu điểm của giá máy in kỹ thuật số vượt qua đơn lẻ :
1. Laser Aligment
Aligment laser ánh sáng đỏ cho vị trí phương tiện,nó dễ dàng hơn 4-6PCS tự động laser aligment cho các khác nhau
Máy in cấu hình.
2.Bảng điều khiển màn hình cảm ứng
Bảng điều khiển màn hình cảm ứng để hoạt động dễ dàng,điều chỉnh tốc độ từ 0 đến 40m/phút.Phần mềm nâng cấp được cài đặt sẵn,
tích hợp máy tính/ với máy in cho opera thân thiện với người dùng
3.Chân không phẳng
500W động cơ độc lập công suất cao cho nền tảng hút, Các sản phẩm mềm tốt hơn trên bục, không dễ dàng để
làm hỏng đầu in
4. Hướng dẫn vách ngăn & Nhấn Bánh xe
Vách ngăn bên linh hoạt để giúp cho tất cả các vật liệu được in trên cùng một vị trí nhấn bánh xe và nhấn sọc để
tạo ra in vật liệu mà không cần gãi đầu tiên
5. Hệ thống cung cấp mực
Hệ thống cung cấp mực bể chứa CISS, ổn định hơn và ít dễ dàng hơn để gây ra bong bóng trong đầu in.Cho mực tốt hơn
lưu loát và in ổn định.
6. Tùy chọn nền tảng mở rộng
Nền tảng mở rộng 400mm linh hoạt để giữ và in thùng carton lớn hơn dễ dàng hơn, recom-mend cho 2 Printheads
Cấu hình máy in. Dễ dàng tháo rời để cứu không gian làm việc.
7. Nhận tùy chọn khay
Nhận khay tùy chọn để thu thập sản phẩm in kịp thời, Tiết kiệm chi phí lao động và hiệu quả cao hơn,
một người để vận hành máy in một cách dễ dàng.

Thông số kỹ thuật của máy in hộp sóng :
| Tên sản phẩm | Acetek máy in kỹ thuật số vượt qua |
| Độ dày in tối đa | 7.82 inch (200mm) |
| Loại phẳng | Vacumm phẳng hoặc băng tải liên tục |
| Thiết bị sử dụng phương tiện | tự động |
| Hệ thống điều khiển | Màn hình cảm ứng |
| Đầu in | 1/2/3 HP rộng trang công nghiệp |
| Công nghệ | In phun bong bóng tạo bọt nhiệt nâng cao |
| Tốc độ in | 10-30m/hurs |
| Màu sắc | C,M,Y,K |
| Bể mực | 3000Ml/màu |
| Cung cấp mực | Sytem cung cấp mực liên tục |
| Vôn | 220V/ac (+/- 10),50HZ, 1KW(tối đa) |
ứng dụng của giá máy in kỹ thuật số vượt qua :

Chào mừng bạn đến với yêu cầu về máy in kỹ thuật số Pass đơn Acetek













