máy in a3 dtf kỹ thuật số với máy lắc bột và máy sấy
- Sự miêu tả
- Cuộc điều tra
Sự miêu tả
máy in a3 dtf kỹ thuật số với máy lắc bột và máy sấy
chúng tôi cung cấp dịch vụ một cửa , Bột, máy in phim thú cưng và dtf có máy lắc
This technology dtf printer printing machine with shaker is suitable for printing on
light and dark color cotton fabric, Pu, leather and other materials.it is particularly advantageous
for small orders. Làm mẫu nhanh và chi phí thấp. It is especially suitable for custom orders. Simple
operation and small occupied space. Nó là a Lợi thế lớn trong công nghệ in.


the work process of a3 dtf printer with shaker and dryer:
it prints pet film, use shaking machine to heat powder,then use heat press machine to transfer on t shirt,
it is different of dtg printer, printing speed is more quicker and suitable to more different kind of fabric

the paraments of dtf printer with powder shaking machine :
chúng tôi có máy in phim dtf 30 cm và 60 cm và cũng có thể cài đặt khác nhau
đầu in epson: epson xp600 hoặc i3200
| Máy in Acetek DTF | |
| Người mẫu | Máy in A3 DTF(Máy in) |
| Độ rộng in | 30cm |
| Loại mực | Mực sắc tố |
| hệ thống màu | C-M-Y-K+W. |
| Đầu máy in | 1PC hoặc 2pcs XP600 |
| Bao bì máy in | 100*70*70cm |
| phần mềm RIP | Bảo trì rip |
| Máy lắc máy | |
| Người mẫu | Máy lắc máy |
| Sức mạnh | 4KW |
| kích thước máy bột lắc | 0.96M (L)X0,65m (H )X0,49m (W ) |
| Cách sử dụng | PET truyền nhiệt có thể in không cần cắt |
| Môi trường vận hành | Tạm thời: 15-30 Humidtiy: 35%-65% |
| Tổng trọng lượng | 90KILÔGAM |
the application of dtf printer printing machine with shaker :


tại sao chọn của chúng tôi máy in dtf a3:
- 13 năm kinh nghiệm sản xuất
- Dịch vụ sau bán hàng bằng tiếng Anh
- Hỗ trợ công nghệ sau bán hàng chuyên nghiệp
- Hệ thống quản lý màu quốc tế
- Hỗ trợ đào tạo kỹ thuật
- Nhóm thiết kế và nghiên cứu phụ thuộc



















