máy in màng pet bột dtf máy in a3 a4
- Sự miêu tả
- Cuộc điều tra
Sự miêu tả
máy in màng pet bột dtf máy in a3 a4
Máy in DTF này chuyên về sản xuất thú cưng truyền nhiệt không cắt. Công nghệ này
là Thích hợp cho in trên vải cotton màu sáng và màu tối, Pu, da và các vật liệu khác.
Công nghệ này đặc biệt thuận lợi cho các đơn đặt hàng nhỏ. Làm mẫu nhanh và chi phí thấp. Nó là
Đặc biệt phù hợp cho Đơn đặt hàng tùy chỉnh. Hoạt động đơn giản và không gian chiếm đóng nhỏ. Nó là a
Lợi thế lớn trong công nghệ in.
So với công nghệ truyền nhiệt truyền thống và vinyl truyền nhiệt có thể in và cắt,
Nó’ S lợi thế lớn

Quá trình làm việc của máy in DTF :
máy in dtf, nó cần in phim DFT, Sau đó, tranfer trên các loại vải khác nhau, Chúng tôi có mực DTF và DTF
phim và bột :

tanh ấy thông số của máy in máy in DTF :
chúng tôi có máy in phim dtf 30 cm và 60 cm và cũng có thể cài đặt khác nhau
đầu in epson: epson xp600 hoặc i3200
| Máy in Acetek DTF | |
| Người mẫu | Máy in A3 DTF(Máy in) |
| Độ rộng in | 30cm |
| Loại mực | Mực sắc tố |
| hệ thống màu | C-M-Y-K+W. |
| Đầu máy in | 1PC hoặc 2pcs XP600 |
| Bao bì máy in | 100*70*70cm |
| phần mềm RIP | Bảo trì rip |
| Máy lắc máy | |
| Người mẫu | Máy lắc máy |
| Quyền lực | 4KW |
| kích thước máy bột lắc | 0.96M (L)X0,65m (H )X0,49m (W ) |
| Cách sử dụng | PET truyền nhiệt có thể in không cần cắt |
| Môi trường vận hành | Tạm thời: 15-30 Humidtiy: 35%-65% |
| Tổng trọng lượng | 90KILÔGAM |
ứng dụng của máy in DTF A3 :

Chúng tôi ASLO đối phó với phim thú cưng và bột :
Phim thú cưng, Chúng tôi có kích thước 30cm/60cm/a3,
Bột , Chúng tôi có bột đen và năng lượng trắng

tại sao chọn của chúng tôi máy in dtf a3:
- 13 năm kinh nghiệm sản xuất
- Dịch vụ sau bán hàng bằng tiếng Anh
- Hỗ trợ công nghệ sau bán hàng chuyên nghiệp
- Hệ thống quản lý màu quốc tế
- Hỗ trợ đào tạo kỹ thuật
- Nhóm thiết kế và nghiên cứu phụ thuộc



















